Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lần đầu tiên!!!!!!..........

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
dkp_Winter
Fan Hip-Hop
Fan Hip-Hop
dkp_Winter

Sagittarius Rooster
F.S Points : 351

Lần đầu tiên!!!!!!.......... Empty
Bài gửiTiêu đề: Lần đầu tiên!!!!!!..........   Lần đầu tiên!!!!!!.......... Empty22/01/10, 08:21 am

Lần đầu tiên mình có 1 lần betto đàng hoàng và nghiêm túc như thế. Duy kì lắm nha! Đang ngon lành thì quăng áo xuống, kêu đòi betto! Mình cảm thấy rất lạ nhưng còn đang bâng khuâng! Không biết mình có nên chấp nhận hay không thì D liền nói: "Là 1 B-Girl thì ai thách đấu thì cũng phải chấp nhận lời thách đấu!". Cũng tức vì lời nói đó mình liền chấp nhận lời thách đấu! (dù đã biết đc kết quả). Mình thua nhưng mình cũng đã rất vui! Sau khi đấu xong D còn nhận xét là mình nhảy thì được nhưng chưa được đẹp cho lắm! Câu nói đó làm mình hơi buồn nhưng mình biết cũng vì muốn tốt cho mình mà D nói zậy! Mấy anh trên CG nói đúng! Đấu như zậy có thể giúp mình cọ xát, có thêm nhiều kinh nghiệm và cũng giúp mình có thêm niềm tin khi đứng trước mọi người nữa! Người mình muốn nói tiếng thanks ở đây là Duy! Thanks you Duy nhiều lắm! Nhờ D mà P có thêm niềm tin, nhờ D mà P có thêm kinh nghiệm để nhảy đẹp hơn, hiểu biết nhiều hơn! Mặc dù P thua D, nhưng 1 ngày ko xa P sẽ thắng D (P tin là mình có thể làm được!). Bây giờ P fai cố gắng hơn nữa mới được, tập nhiều, học thêm nhiều kinh nghiệm để có thêm tự tin đứng trước mọi người!............... Lần đầu tiên!!!!!!.......... 97967
Chick Lady Rocker
Respect Hip-hop
Respect Hip-hop
Chick Lady Rocker

Leo Dog
F.S Points : 1641

Bài gửiTiêu đề: Re: Lần đầu tiên!!!!!!..........   Lần đầu tiên!!!!!!.......... Empty22/01/10, 08:49 am

"Là 1 B-Girl thì ai thách đấu thì cũng phải chấp nhận lời thách đấu!" và hơn nữa là 1 B-girl của F.S...
đây chỉ là 1 trận cypher vui thôi mà..nó giúp mình quen dần với battle có thêm kinh nghiệm sau này có thi đấu thật sự thì sẽ ko bị rụt rè trc đối thủ Neutral...khi bước ra sàn battle thật sự..tự tin là yếu tố quan trọng nhất để chiến thắng đó. quăng áo..cái đó D giỡn thôi chứ nếu là 1 ng` ở nhóm khác nó còn ngông hơn =.= bik là thua mà dám đương đầu thì mới là Best chứ..ai như chú "Rùa" Sơn vl kia Laughing
https://h2lasoul.forumvi.com
dkp_Winter
Fan Hip-Hop
Fan Hip-Hop
dkp_Winter

Sagittarius Rooster
F.S Points : 351

Bài gửiTiêu đề: Re: Lần đầu tiên!!!!!!..........   Lần đầu tiên!!!!!!.......... Empty22/01/10, 09:03 am

Mà D thách đấu cái kiểu gì mà thấy ghét quá đi! Nhưng D nói vậy P không chấp nhận thì ko yên thân rồi! Nhưng P cảm thấy mình tự tin hơn đó! Qua đó mình cũng học hỏi được nhiều hơn! Tk D nha!..... Cũng công nhận mình còn gan hơn ông Sơn nhiều!... Lần đầu tiên!!!!!!.......... 899742
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lần đầu tiên!!!!!!..........   Lần đầu tiên!!!!!!.......... Empty

Lần đầu tiên!!!!!!..........
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ngôi Nhà Hạnh Phúc_Thủy Tiên