Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

F.S Cái Tên Ko Còn ý Nghĩa

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
datbum
Fan Hip-Hop
Fan Hip-Hop
datbum

Sagittarius Rooster
F.S Points : 287

F.S Cái Tên Ko Còn ý Nghĩa Empty
Bài gửiTiêu đề: F.S Cái Tên Ko Còn ý Nghĩa   F.S Cái Tên Ko Còn ý Nghĩa Empty21/02/10, 03:44 pm

F.S Cái Tên Ko Còn ý Nghĩa 43161 Nhóm mình ngày càng ít người tập mấy đêm diễn nói chung là vl nhóm chính thì đi ko đủ nhảy thì vl rồi trong nhóm giận lẫn nhau diễn thì ko dc gì mà con giận nhau ko đoàn kết ... với lại đã bít trong nhóm chính thì phải thu xếp công việc đễ diễn ... càng nói càng tức nhóm này rồi đây sẻ ko còn ai nhảy nửa .

Các bạn có bít lúc mới lập nhóm , nhóm mình vui cỡ nào hem bây giờ thì khác rồi . Trước khi đặt tên nhóm anh em F.S nói thế nào là phải đoàn kết dù cho thế nào nửa ko đễ người ta xem thường mà giờ tình anh em trong nhóm củng ko còn nửa Nếu mấy đêm tết mình diển ko thành thì mình cố gắng tập luyện tới năm sau sẻ dc thôi đã như vậy rồi mà còn tình đoàn kết trong nhóm củng ko còn thì cái tên F.S do mọi người đặt giờ còn phần nào ý nghĩa vừa viết vừa tức nghĩ lại mún khóc nữa lúc đầu nhóm mình đoàn kết thế nào bây giờ ngược lại thế đó .. trời ơi sao mà vl thế .
sun(^oo^aps)
Newbie
Newbie
sun(^oo^aps)

Libra Dog
F.S Points : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: F.S Cái Tên Ko Còn ý Nghĩa   F.S Cái Tên Ko Còn ý Nghĩa Empty21/02/10, 10:36 pm

sao nan~ day troi thanh vien trong fs dieu co su bux xuc day , sun con chua coi may you dien nua~ ma hix hix , dung de~ kuj that vong 1 fan ham mo cua~ hiphop can duoc and can gjuoc mac dzu` hem bek gj ha'ha' co len cac ban fs mai la fs dung ra~ nhom F.S Cái Tên Ko Còn ý Nghĩa 372620 F.S Cái Tên Ko Còn ý Nghĩa 659848 F.S Cái Tên Ko Còn ý Nghĩa 258805 F.S Cái Tên Ko Còn ý Nghĩa 333317
http://VN.MYBLOG.YAHOO.COM/AOMONG999
datbum
Fan Hip-Hop
Fan Hip-Hop
datbum

Sagittarius Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: F.S Cái Tên Ko Còn ý Nghĩa   F.S Cái Tên Ko Còn ý Nghĩa Empty24/02/10, 08:24 am

do du\ the nao ttui van nhay~ vi tuong lai cua fs ma neu ko con ai nhay 1 minh toi cung nhay cho den chet den' het'
datbum
Fan Hip-Hop
Fan Hip-Hop
datbum

Sagittarius Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: F.S Cái Tên Ko Còn ý Nghĩa   F.S Cái Tên Ko Còn ý Nghĩa Empty10/05/10, 04:54 pm

F.S Cái Tên Ko Còn ý Nghĩa 959976sam vl
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: F.S Cái Tên Ko Còn ý Nghĩa   F.S Cái Tên Ko Còn ý Nghĩa Empty

F.S Cái Tên Ko Còn ý Nghĩa
Trang 1 trong tổng số 1 trang