Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

hi...ANH EM BBOY AND BGIRL....

Go down 
Bboy_Secret
bboymaxkyo
Chick Lady Rocker
shine_line
8 posters
Tác giảThông điệp
shine_line
V.I.P
V.I.P

F.S Points : 36

hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... Empty
Bài gửiTiêu đề: hi...ANH EM BBOY AND BGIRL....   hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... Empty14/01/10, 02:10 pm

hi anh em...
to la bboy shine thuoc breakgame crew...hien dang cong tac o truong thpt Can giuoc...
nick là: lovely_tear1524 rat mong lam wen voi anh em hang xom o can duoc...
to theo the loai style boi vay rat mong ai co chung so thich thi trao doi kinh nghiem cho vui nghen....
sdt of o là..01267727241 (dung spam or nha may nha anh em)
ak wen....to sinh nam 1992 (phong truong hop hok bik tuoi keu bang thang chac die lun).... hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... 748106 hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... 748106 hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... 748106
.....PEAC......
Chick Lady Rocker
Respect Hip-hop
Respect Hip-hop
Chick Lady Rocker

Leo Dog
F.S Points : 1641

Bài gửiTiêu đề: Re: hi...ANH EM BBOY AND BGIRL....   hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... Empty14/01/10, 02:18 pm

Chào mừng đại ca vào forum Laughing em cũng chơi xì tai nè Very Happy bắt tay cái .. Peace !
https://h2lasoul.forumvi.com
bboymaxkyo
Pé tập đú
Pé tập đú
bboymaxkyo

F.S Points : 187

Bài gửiTiêu đề: Re: hi...ANH EM BBOY AND BGIRL....   hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... Empty15/01/10, 07:12 am

chao dai ca em ben powor .. bua nao anh em minh len trao doi powor nha hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... 748106
bboymaxkyo
Pé tập đú
Pé tập đú
bboymaxkyo

Bài gửiTiêu đề: Re: hi...ANH EM BBOY AND BGIRL....   hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... Empty15/01/10, 07:56 am

Hi cac anh .. em xin thong bao' 1 dieu la nam nay truong em cam trai ngay`thoi giang dien van nghe la 12h-6h. vao ngay`24 am lich .cac anh nhom break co ve truong em thi noi em biet son nha de lam lam tu giay gioi thieu va dang ki' tiet muc cho cac anh ... cac' anh nho thong bao som nha .Mong cac anh thong cam~ gium`.... con ngay` 23 am lich thi truong chinh thpt CD cam trai truoc truong em 1 ngay`. Toi 23 cac dai ca nho xuong nha bua em co qua noi chuyen voi thay` Son o ben` roi` .. dc khoan~ 15 phieu vao cam trai .ben cac anh xuong khoan nhiu nguoi vay neu tren 10 nguoi thi em phai qua ben thay` xin them vai ve' .... haha chao cac dai ca
Bboy_Secret
V.I.P
V.I.P
Bboy_Secret

Pisces Goat
F.S Points : 279

Bài gửiTiêu đề: Re: hi...ANH EM BBOY AND BGIRL....   hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... Empty15/01/10, 05:31 pm

oh ! kinh vl solo bạn ơi có j thi battle luôn anh ơi . bùn quá. A Phát hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... 59166 hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... 59166
anpersace
V.I.P
V.I.P
anpersace

Capricorn Horse
F.S Points : 136

Bài gửiTiêu đề: Re: hi...ANH EM BBOY AND BGIRL....   hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... Empty15/01/10, 05:33 pm

diss con me may Nguyen.....cho so nho nao,,,,nt tao
https://www.youtube.com
anpersace
V.I.P
V.I.P
anpersace

Capricorn Horse
F.S Points : 136

Bài gửiTiêu đề: Re: hi...ANH EM BBOY AND BGIRL....   hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... Empty15/01/10, 05:35 pm

bboymaxkyo đã viết:
Hi cac anh .. em xin thong bao' 1 dieu la nam nay truong em cam trai ngay`thoi giang dien van nghe la 12h-6h. vao ngay`24 am lich .cac anh nhom break co ve truong em thi noi em biet son nha de lam lam tu giay gioi thieu va dang ki' tiet muc cho cac anh ... cac' anh nho thong bao som nha .Mong cac anh thong cam~ gium`.... con ngay` 23 am lich thi truong chinh thpt CD cam trai truoc truong em 1 ngay`. Toi 23 cac dai ca nho xuong nha bua em co qua noi chuyen voi thay` Son o ben` roi` .. dc khoan~ 15 phieu vao cam trai .ben cac anh xuong khoan nhiu nguoi vay neu tren 10 nguoi thi em phai qua ben thay` xin them vai ve' .... haha chao cac dai ca

oki co ji thi bon a se mes e sau.....chua 1 ve cho Beatbox nha...
PEace!!!!!!!!!
hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... 258805
https://www.youtube.com
yoko_jin
Pé tập đú
Pé tập đú

Gemini Monkey
F.S Points : 119

Bài gửiTiêu đề: Re: hi...ANH EM BBOY AND BGIRL....   hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... Empty15/01/10, 06:37 pm

bboymaxkyo đã viết:
woa....pe' Max hay wa a`.........la^'y duoc 15 ve' lun.........hjhjhj........za^y la` co Battle xem oi`......zui we'.........( ma` cu~ng tai O^ng th.Son ham ho^' thui..... hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... 374959 hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... 374959 hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... 374959
bboymaxkyo
Pé tập đú
Pé tập đú
bboymaxkyo

Bài gửiTiêu đề: Re: hi...ANH EM BBOY AND BGIRL....   hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... Empty16/01/10, 07:36 am

thi may anh dung lo ben anh xuong nhiu nguoi em dua nhiu ve con du nhiu tui em duoi day chia sau , neu ko du dua~ thi con 1 cach leo rao la thuong sach tui em o dau cung wen viec leo rao du truong roi hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... 374959
Chick Lady Rocker
Respect Hip-hop
Respect Hip-hop
Chick Lady Rocker

Leo Dog
F.S Points : 1641

Bài gửiTiêu đề: Re: hi...ANH EM BBOY AND BGIRL....   hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... Empty16/01/10, 09:48 am

Beatbox la` ko tể thíu rùi Laughing dập tan nát lun đi Laughing kkakaka Rockin da School !!!
https://h2lasoul.forumvi.com
F.S-Writter
Pé tập đú
Pé tập đú
F.S-Writter

Aquarius Rooster
F.S Points : 23

Bài gửiTiêu đề: Re: hi...ANH EM BBOY AND BGIRL....   hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... Empty19/01/10, 10:58 am

Rocking the shit! Ung~ ho. beatb0z 2 tay 2 chan, anper--> than` tu0ng. bit b0c' kua~ em! hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... 625422 hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... 625422 hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... 625422
Peace! We're LA-The King Of Hipho0p
1 ngay` na0` d0' se~ nhu zi. th0ai!
Bboy_Secret
V.I.P
V.I.P
Bboy_Secret

Pisces Goat
F.S Points : 279

Bài gửiTiêu đề: Re: hi...ANH EM BBOY AND BGIRL....   hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... Empty19/01/10, 06:38 pm

tma nao vay ta da vay ???? DKM hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... 775124
bgirlfs
Pé tập đú
Pé tập đú
bgirlfs

Cancer Monkey
F.S Points : 222

Bài gửiTiêu đề: Re: hi...ANH EM BBOY AND BGIRL....   hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... Empty21/01/10, 05:23 pm

ak...chào...mình củng vui khi được làm wen mấy anh chị trên cần giuộc...mak nek...lần nào về sao củng toàn mấy anh hok za??? đề nghị bữa nào mấy anh dẩn thêm mấy chị về chơi với bọn em nữa nhá...hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... 272172
hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... 579750
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hi...ANH EM BBOY AND BGIRL....   hi...ANH EM BBOY AND BGIRL.... Empty

hi...ANH EM BBOY AND BGIRL....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nên Bắt Đầu như thế nào để trở thành 1 bboy ?