Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Trời ơi là trời!!!!!!!!!!

Go down 
bboymaxkyo
dkp_Winter
6 posters
Tác giảThông điệp
dkp_Winter
Fan Hip-Hop
Fan Hip-Hop
dkp_Winter

Sagittarius Rooster
F.S Points : 351

Trời ơi là trời!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Trời ơi là trời!!!!!!!!!!   Trời ơi là trời!!!!!!!!!! Empty17/01/10, 12:36 pm

Câu chuyện này khỏi nói ở đâu xa lạ! Bắt đầu từ trong trưởng THPH Cần Đước này!
Vào hôm thứ 7 tuần hôm bữa tui quên mang giầy có quai hậu và thế là tui bị bắt. Bị bắt là chuyện hên xui thôi! Nhưng người bắt tôi ở đây là ông thầy Sơn! Trời ơi! Thiếu gì người cũng mang dép lê như tui đó thì tại sao không bắt mà chỉ lại bắt mình tui! Mà còn lại do ông Sơn bắt nữa! Tức ghê luôn!
Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 70694 Bực mình quá đi! Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 315884 Tự dưng đang ra chơi ngon lành, ổng zô lớp tui, ổng cũng không thèm nhìn xuống dưới chân coi có đúng là mang dép hay không mà cứ đứng đó la tui rồi nói: "E là KP hả? Tui đã nói với e rồi! mà e cứ mang dép đi học! Lần này tui ghi tên e vào sổ luôn!". Ông thầy đứng đó nói mà tui có hiểu gì đâu! Ổng ko nhìn xuống dưới xem mà cũng biết hay dễ sợ! Chắt là thằng quỷ nào nói đây nè! Pà mẹ cha thằng nào nói! Cầu cho nó mau chết sớm! Còn ông thầy Sơn thì rất có thể đang kiếm chuyện với mấy đứa học ở hệ A mà wa bên nhóm FS học Hip Hop đó! Tức quá đi! Thù thì thù, nhưng chuyện gì ra chuyện đó! Ông thầy mượn cái cớ đi kiểm tra tác phong học sinh mà trả thù tụi này thì đúng là... ông thầy chẳng ra gì! Không biết sau này mình phải như thế nào mới được yên thân đây!............ Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 1289

Được sửa bởi dkp_Winter ngày 17/01/10, 12:40 pm; sửa lần 2.
bboymaxkyo
Pé tập đú
Pé tập đú
bboymaxkyo

F.S Points : 187

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi là trời!!!!!!!!!!   Trời ơi là trời!!!!!!!!!! Empty17/01/10, 01:36 pm

chuyen nay co ji dau ma lo . ráng thực hiện dầy dủ thi muon kiem~ tra hay tra~ thu` ji cung ko co cớ gì mà bắt được dâu. cứ yên tâm mà học đi..
yoko_jin
Pé tập đú
Pé tập đú

Gemini Monkey
F.S Points : 119

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi là trời!!!!!!!!!!   Trời ơi là trời!!!!!!!!!! Empty17/01/10, 06:23 pm

uhm........đúng rùi.........em hok mang dép thì làm sao mà sợ ổng bắt...........chắc tại ổng thấy từ trước rùi mới vô lớp bắt sau zậy mờ........... Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 748106
dkp_Winter
Fan Hip-Hop
Fan Hip-Hop
dkp_Winter

Sagittarius Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi là trời!!!!!!!!!!   Trời ơi là trời!!!!!!!!!! Empty18/01/10, 08:44 am

bboymaxkyo đã viết:
chuyen nay co ji dau ma lo . ráng thực hiện dầy dủ thi muon kiem~ tra hay tra~ thu` ji cung ko co cớ gì mà bắt được dâu. cứ yên tâm mà học đi..

Mà em tức lắm lắm! Thà là ổng có gì thì cứ nói! Ổng mượn cớ đi kiểm tra tác phong học sinh nhưng lại đi trả bắt mấy đứa tụi em! Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 70694
dkp_Winter
Fan Hip-Hop
Fan Hip-Hop
dkp_Winter

Sagittarius Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi là trời!!!!!!!!!!   Trời ơi là trời!!!!!!!!!! Empty18/01/10, 08:47 am

yoko_jin đã viết:
uhm........đúng rùi.........em hok mang dép thì làm sao mà sợ ổng bắt...........chắc tại ổng thấy từ trước rùi mới vô lớp bắt sau zậy mờ........... Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 748106

Có đứa mách cho ổng biết thì có! Từ hồi zô học tiết 1 em có thấy ổng đâu mà ổng biết!
datbum
Fan Hip-Hop
Fan Hip-Hop
datbum

Sagittarius Rooster
F.S Points : 287

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi là trời!!!!!!!!!!   Trời ơi là trời!!!!!!!!!! Empty18/01/10, 09:19 am

cứ mang bừa coi ổng có rảng đi kiểm hoài ko cái thứ tự cao bây giờ thấy yếu hơn người ta rồi rút lui đúng là 1 con người vải --> thầy mà như vậy clown mắc địch wa
dkp_Winter
Fan Hip-Hop
Fan Hip-Hop
dkp_Winter

Sagittarius Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi là trời!!!!!!!!!!   Trời ơi là trời!!!!!!!!!! Empty18/01/10, 09:32 am

datbum đã viết:
cứ mang bừa coi ổng có rảng đi kiểm hoài ko cái thứ tự cao bây giờ thấy yếu hơn người ta rồi rút lui đúng là 1 con người vải --> thầy mà như vậy clown mắc địch wa

Mang hoài cho ổng đi bắt hoài để P chết hả Đ? 1 lần bắt như zậy là P bị hạ 1 bật đạo đức rồi đó! Đành kiếm cách khác để "chơi" lại ổng thôi! Cách mang bừa như zậy hok ổn rồi! Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 725194
Chick Lady Rocker
Respect Hip-hop
Respect Hip-hop
Chick Lady Rocker

Leo Dog
F.S Points : 1641

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi là trời!!!!!!!!!!   Trời ơi là trời!!!!!!!!!! Empty18/01/10, 09:58 am

ôi vl nhà lá chú sơn Laughing ko bik ai cấp bằng giáo viên cho chú nữa...người thầy!! vẫn lặng lẽ đi về dưới mưa !!! clown 1 ông thầy dùng HipHop để đánh bóng tên tuổi của mình...luôn tự cho mình là đỉnh và cứ ôm lấy ước mơ đó Laughing rồi nói với những người khác bằng những lời "giả tạo" về mình ...kể đến khi nào mới hết đây...vì chuyện cá nhân mà làm ảnh hưởng đến những việc khác..ơi vl

Được sửa bởi F.S-Red£ine ngày 18/01/10, 10:02 am; sửa lần 1.
https://h2lasoul.forumvi.com
dkp_Winter
Fan Hip-Hop
Fan Hip-Hop
dkp_Winter

Sagittarius Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi là trời!!!!!!!!!!   Trời ơi là trời!!!!!!!!!! Empty18/01/10, 10:01 am

F.S-Red£ine đã viết:
ôi vl nhà lá chú sơn Laughing ko bik ai cấp bằng giáo viên cho chú nữa

Chắt mấy ông cấp bằng giáo viên thì cũng giống như ổng thôi! Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 374959 Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 426846
bboymaxkyo
Pé tập đú
Pé tập đú
bboymaxkyo

F.S Points : 187

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi là trời!!!!!!!!!!   Trời ơi là trời!!!!!!!!!! Empty19/01/10, 08:22 am

mấy bạn ko biết tôn trộn giáo viên ji hết vậy.. người ta nói " Nhất tự vi sư bán tự sư đi" vì vậy các bạn muốn ko còn bị ức hiếp ỡ trong trường nũa thi có 1 cách là bạn đốt trường ... ko còn trường thử hỏi ổng dạy ai và ăn hiếp được ai nũa .. hahahha Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 333317 Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 441313 Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 333317
dkp_Winter
Fan Hip-Hop
Fan Hip-Hop
dkp_Winter

Sagittarius Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi là trời!!!!!!!!!!   Trời ơi là trời!!!!!!!!!! Empty19/01/10, 09:30 am

bboymaxkyo đã viết:
ko còn bị ức hiếp ỡ trong trường nũa thi có 1 cách là bạn đốt trường

Cái này mới độc ác nè! "Đốt trường" là hết trường học luôn! Lúc đó đi bụi luôn! Khỏi đi học! Zui à nha! Zậy thì hôm nào trời nắng em đem xăng zô đốt trường cho dễ. Còn hôm nay thì trời mưa đốt trường hok cóa được!!!!.............
°o.O Räïñ O.o°
Ếch Mót
Ếch Mót
°o.O Räïñ O.o°

Virgo Dog
F.S Points : 154

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi là trời!!!!!!!!!!   Trời ơi là trời!!!!!!!!!! Empty21/01/10, 05:54 pm

dkp_Winter đã viết:

Mang hoài cho ổng đi bắt hoài để P chết hả Đ? 1 lần bắt như zậy là P bị hạ 1 bật đạo đức rồi đó! Đành kiếm cách khác để "chơi" lại ổng thôi! Cách mang bừa như zậy hok ổn rồi! Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 725194

ji` hạ bẬc đẠo đức zư~ zẬy Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 959976
nhưng mu`k ... wÊ l` ôg nỲ rui` ! dkm ! họx đầu năm tới h đụng cái wẦn wè ji` cũng pẮt ... mùk pẮt là ghi ...ghi là nộp vp` => Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 630760

rồi thầy sẼ pik thầy nház ! Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 047
http://vn.myblog.yahoo.com/c-rain
°o.O Räïñ O.o°
Ếch Mót
Ếch Mót
°o.O Räïñ O.o°

Virgo Dog
F.S Points : 154

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi là trời!!!!!!!!!!   Trời ơi là trời!!!!!!!!!! Empty21/01/10, 06:05 pm

anh em cho fep' spam tE'm hyn` ! keke Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 426846

Trời ơi là trời!!!!!!!!!! Dkmogthay
http://vn.myblog.yahoo.com/c-rain
Chick Lady Rocker
Respect Hip-hop
Respect Hip-hop
Chick Lady Rocker

Leo Dog
F.S Points : 1641

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi là trời!!!!!!!!!!   Trời ơi là trời!!!!!!!!!! Empty21/01/10, 09:00 pm

Cho mình có lời khen tấm ảnh...Tín mới Des Laughing vl lắm Tín ạ tks Laughing
https://h2lasoul.forumvi.com
dkp_Winter
Fan Hip-Hop
Fan Hip-Hop
dkp_Winter

Sagittarius Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi là trời!!!!!!!!!!   Trời ơi là trời!!!!!!!!!! Empty22/01/10, 07:34 am

°o.O Räïñ O.o° đã viết:
ji` hạ bẬc đẠo đức zư~ zẬy Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 959976

Có gì đâu mà bất ngờ! Vi phạm như zậy là bị hạ đạo đức đó! Chán lắm! Cái gì cũng hạ! Bực mình quá đi!!!!!!........... Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 437645
dkp_Winter
Fan Hip-Hop
Fan Hip-Hop
dkp_Winter

Sagittarius Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi là trời!!!!!!!!!!   Trời ơi là trời!!!!!!!!!! Empty22/01/10, 07:37 am

Mà cái hình lấy ở đâu mà "đẹp" zậy you? Còn tấm nào hok? Pót lên cho anh em xem đi!!!!!!!............ Trời ơi là trời!!!!!!!!!! 534846
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi là trời!!!!!!!!!!   Trời ơi là trời!!!!!!!!!! Empty

Trời ơi là trời!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Tám]Địt mẹ ông trời
» thoi` gian co' the^ ngung lai k? sao troi^ qua nhanh the^