Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ.

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
yoko_jin
Pé tập đú
Pé tập đú

Gemini Monkey
F.S Points : 119

Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. Empty
Bài gửiTiêu đề: Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ.   Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. Empty17/01/10, 06:53 pm

mặc dù hok xa lạ với 1 vài thành viên trong FS nhưng vào 4rum này nhìn thấy ai cũng tự xưng là FS, thành viên FS, vì FS chúng ta có thể làm thế này, làm thế nọ...............đọc những lời này, mình thật sự cảm động, và hâm mộ các bạn.........nhưng mình hơi bj cảm thấy lẽ loi.......thật ra đã có lúc mình tự xưng là bgirl, nhưng mình đã từ bỏ, vì mình cảm thấy mình vẫn chưa xứng đáng. Nếu mình chịu theo, chắc có lẽ bj h mình đã nhảy good hơn rất nhiều rùi....nhưng năm nay la 12 rùi......có lẽ mình nên gạt chuyện này wa 1 bên.......mặc dù trong lòng lun thổn thức, và rất ngứa tay ngứa chân khi nhìn các bạn nhảy....... Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. 333317 , nhưng hok sao, có sự đam mê và lòng quyết tâm.......mình tin rằng cho dù có bỏ năm nay ( để lo cho việc hoc) thì năm sao mình vẫn còn là chính mình, vẫn theo đuổi những ji mình thik.......... Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. 258805
Cuối cùng, mình chúc các bạn trong FS sẽ sống xứng đang với ý nghĩa cua từ FS, và lun hãy sát cánh bên nhau trong mọi khó khăn, như vậy các bạn mới có thể trờ thành một FS thật sự. Nhưng dù sao, các bạn cũng đừng bỏ we^n nhiệm vụ của các bạn nhé ( chuyện học hành đó) nếu các bạn bỏ we^n nó, điều đó chứng tỏ cho mọi người thấy chuyện các bạn theo đuổi sở thik và đam mê của mình là sai lầm đó, điều đó càng đi ngược lại với việc thành lập nhóm đúng hok nào? Hãy cho mọi người thấy..........chuyện các bạn làm là đúng nhá.
Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. 469281 Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. 469281 Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. 469281

[b] FS FOREVER...........!!![/b]
Chick Lady Rocker
Respect Hip-hop
Respect Hip-hop
Chick Lady Rocker

Leo Dog
F.S Points : 1641

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ.   Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. Empty17/01/10, 09:23 pm

Smile ko đâu...FS lun là nhà của mọi người..có lẽ chị ít ra chỗ tụi em tập nên ko bik đó thôi..cứ thử đi rồi chị sẽ bik ta.i sao em lấy tên nhóm là F.S Friendship..rãnh thì ra nha chị
https://h2lasoul.forumvi.com
bboymaxkyo
Pé tập đú
Pé tập đú
bboymaxkyo

F.S Points : 187

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ.   Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. Empty19/01/10, 08:33 am

thật ra T ko hềlẽ loi chút nào vì T luon có những ngưòi ban FS luôn sát cánh bên nhau mà .. Đ luôn la bạn cũa T và tất cả mọi người trong FS van là ban của T Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. 170108
yoko_jin
Pé tập đú
Pé tập đú

Gemini Monkey

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ.   Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. Empty22/01/10, 05:44 pm

bboymaxkyo đã viết:
thật ra T ko hềlẽ loi chút nào vì T luon có những ngưòi ban FS luôn sát cánh bên nhau mà .. Đ luôn la bạn cũa T và tất cả mọi người trong FS van là ban của T Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. 170108
bạn Đ nì làm mình cảm động we hà.................. Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. 1289 Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. 1289 Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. 1289 ............gửi Đ nì...... Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. 574509
Bboy_Secret
V.I.P
V.I.P
Bboy_Secret

Pisces Goat
F.S Points : 279

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ.   Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. Empty23/01/10, 12:34 pm

troi oi vay ma cung thay xa la sao do wa di
yoko_jin
Pé tập đú
Pé tập đú

Gemini Monkey

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ.   Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. Empty23/01/10, 05:06 pm

Bboy_Secret đã viết:
troi oi vay ma cung thay xa la sao do wa di
chu the^' nao` moi hay ha~ anh Phat Pu........ Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. 469281
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ.   Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ. Empty

Vào FSunit.tk.........=> mình cảm thấy xa lạ.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» hok...khóc nữa nhá...
» niem dam me la mot phan cua cuoc song minh do